Sang Hiep Guesthouse

Phan Thiết, Việt Nam View on map
từ US$ 14 US$ 12 một đêm
Lưu 10%
Đăng ký vào
21 Thg 10 2026
Thủ tục thanh toán
22 Thg 10 2026
Khách
2 khách

Người lớn:

2

Những đứa trẻ:

0
  • Hủy miễn phí
    trong nhiều phòng
  • Không tính phí đặt chỗ
    Thanh toán tại khách sạn
  • Đặt phòng an toàn
    Dữ liệu của bạn được bảo mật
  • Đảm bảo giá tốt nhất
    Bạn đã tìm thấy mức giá tốt hơn chưa?

Tại sao khách lại chọn Sang Hiep Guesthouse

  • WiFi miễn phí
    Trong phòng
  • Điều hòa
    Miễn phí
  • Lễ tân 24/7
    Hỗ trợ mọi lúc
  • Phòng gia đình
    Phù hợp nhóm
  • Nhận/trả phòng riêng
    Không xếp hàng
  • Phục vụ phòng
    Đồ ăn nhẹ

Tổng quan

Khách sạn Sang Hiep Guesthouse Phan Thiết có 8 phòng và cách Công Viên Hòa Bình 25 phút đi bộ.

Bạn có thể đến trung tâm của Phan Thiết trong vòng 25 phút đi bộ. Bãi biển Đồi Dương cách 10 phút lái xe từ nhà khách này. Du khách sẽ thấy mình cách nhà ga Phan Thiet 25 phút đi bộ.

Khách sạn cách 5 phút đi bộ từ Huong Sen Trang Vegetarian - nơi phục vụ các món ăn Châu Âu.

  • Đăng ký vào
    từ 12:30 cho đến 23:59
  • Thủ tục thanh toán
    từ 12:00 cho đến 14:00
  • Hạng khách sạn
Sang Hiep Guesthouse
Mẹo của chúng tôi

Bạn có nên đặt phòng tại Sang Hiep Guesthouse?

Hoàn hảo nếu bạn
  • Muốn ăn tại nhà hàng chay Huong Sen Trang chỉ cách khách sạn 200 mét.
  • Cần đi bộ 25 phút đến nhà ga Phan Thiet.
Có thể bỏ qua nếu bạn
  • Cần nhà hàng trong khách sạn - khách sạn không có nhà hàng riêng.
Tuyệt nhất cho
  • Cảng gần đó để nhanh chóng đến Tháp Chăm Po Sah Inu

Các tiện nghi của Sang Hiep Guesthouse

Tiện nghi Phòng
  • Wi-Fi miễn phí trong phòng
  • Khu vực tiếp khách
  • Đồ dùng vệ sinh cá nhân miễn phí
  • Tivi màn hình phẳng

Chính sách

Sang Hiep Guesthouse áp dụng các điều kiện này cho tất cả các đặt phòng.
Check-in / Check-out
Đăng ký vào
từ 12:30 cho đến 23:59
Thủ tục thanh toán
từ 12:00 cho đến 14:00
Thông tin quan trọng
  • Trẻ em và giường phụ
  • Không có giường phụ được cung cấp trong phòng.

Cảm ơn phản hôi của bạn

Cảm ơn bạn đã đăng ký

Đóng
Đăng ký vào
21 Thg 10 2026
Thủ tục thanh toán
22 Thg 10 2026
Khách
2 khách

Người lớn:

2

Những đứa trẻ:

0
Chọn ngày
để xem các ưu đãi thực tế